Hidimar Ma'aikatar

Hidimomin mu na nuna bangaskiyar mu cikin ayyuka kuma suna bada kwatancin duk abin da muke faɗi da aikatawa a ma'aikatar Derek Prince a Nigeria.

Maida hankali kan buƙatun hidimar ko yankuna a duk faɗin duniya, ayyukanmu na kan gaba wurin almajirancin Krista; goyon baya da ƙarfafa masu bi zuwa ga girma cikin ruhaniya.

A aikace, wannan ya haɗa da fassara, bugawa da rarraba kayan koyarwa don ba almajirai damar almajirtar da wasu. Sauran ayyukan hidima sun haɗa da bada tallafi ga gajiyayyu da Masu Bi waɗanda ke fuskantar tsanani saboda bangaskiyar su.

External website link icon

External website link icon

External website link icon

Hidima a Najeriya

Ainihin marmarin mu shi ne mu kai ga mutanen karkara, mu almajirtar da Masu Bi da zuciya ɗaya a duk faɗin ƙasar. Domin mu iya yin wannan, muna koƙarin fassarawa da rarraba kayan koyarwa na Derek Prince, waɗanda sun hada da littattafai, wasiƙun koyarwa, kwasfan fayiloli, bidiyoyi da sauransu. Muna samun karfafawar zuciya sosai domin amsar da mutane ke bayarwa , amma duk da haka mun nace domin mun san ƙarin albarkun da ke gaba.

Muna gayyatarku ku yi addu'a da kuma tallafa wa ayyukanmu na gida.

White heart icon
Ba da gudummawa

Hidima

Kaiwa ga ɓatattu da tallafawa sabbin tuba da samar da kayan aiki don su almajirtar da waɗansu ta sabbin hanyoyi yin hidimomi masu amfani don kawo canji na gaske.

Share notification iconFree gift iconBlack donate icon

Tasiri a Duniya

Ainihin marmarin mu shi ne mu kai ga mutanen karkara, mu almajirtar da Masu Bi da zuciya ɗaya a duk faɗin ƙasar. Domin mu iya yin wannan, muna koƙarin fassarawa da rarraba kayan koyarwa na Derek Prince, waɗanda sun hada da littattafai, wasiƙun koyarwa, kwasfan fayiloli, bidiyoyi da sauransu. Muna samun karfafawar zuciya sosai domin amsar da mutane ke bayarwa , amma duk da haka mun nace domin mun san ƙarin albarkun da ke gaba.

Mecece Hidima?

Hidimomin mu na nuna bangaskiyar mu cikin ayyuka kuma suna bada kwatancin duk abin da muke faɗi da aikatawa a ma'aikatar Derek Prince a Nigeria.

Maida hankali kan buƙatun hidimar ko yankuna a duk faɗin duniya, ayyukanmu na kan gaba wurin almajirancin Krista; goyon baya da ƙarfafa masu bi zuwa ga girma cikin ruhaniya.

A aikace, wannan ya haɗa da fassara, bugawa da rarraba kayan koyarwa don ba almajirai damar almajirtar da wasu. Sauran ayyukan hidima sun haɗa da bada tallafi ga gajiyayyu da Masu Bi waɗanda ke fuskantar tsanani saboda bangaskiyar su.

Babu wani lokaci da aka fi buƙatar wannan hidima kamar yanzu.

White heart icon
Ba da gudummawa